MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 4 mwezi 2 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha vers kALEAa , S.Lp. 906 |

Lykeha ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

I- BN # o
VIR GEVFREY  gurumizavva SLP. T35 = MPENED MAPKA - MVaKATo

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Kwim@a -

¥

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _Xwimea

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
SKEimmiak 4a KuPAka panb| - VELTA NA DAZI kwA Jonkc La KaRAEsLA
Yo Kompyputa A VHAZIL!

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _ 2787 Sec/= _, Fundi
atafanya kazi ya kugaka £ANCT  kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi"”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(@) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 30: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi:na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 2]  mwezi a2 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi stku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini,

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku &2/ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga_SAm puzs 08l akamilisha ujenzi kama inavyoonekana Katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwayjiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI,
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO

Jina:\j_u\t—!ﬂ‘:*'\-‘ﬂ MPGESA saini:

Wadhifa: L‘ZﬁMU MiLLUU WP Tarehe:

C

Mbele ya (Shahidi)

701‘**'% Az2A saini:

Jina:
wadhifa: Vo glotosst le Ve Tarehe:
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya

Jina: EbwiM GobFfreY Saini:
wadhifa: Fuorhi My Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)
Jina: Juu us C* HINTR  Saini:
Wadhifa:  punpl MsaIZi Tarehe:
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KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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